YC-170-1 Na'urar Kuki ta atomatik Kankarar Kanka

Takaitaccen Bayani:

YC-170-1 Automatic Cookies Cutter Ice Cookies Machine ya haɗa da Incrusting machine, ultrasonic cutter da tire aligning machine, zai iya samar da kukis ɗin kankara ba tare da daskararre ba, farfaɗiya tana da santsi, kuma tana iya musamman don kukis na goro, tana iya yanke kai tsaye ba tare da daskararre, inganta ingancin samarwa.


Bayanin samfur

Alamar samfur

YC-170-1 Automatic Cookies Cutter Ice Ice Cookies Machine Cookies Machine da ke aiki tare da ultrasonic cutter wanda zai iya yin ƙarin kukis na akwatin kankara kamar kukis na panda, kukis na Penguin, kukis masu siffar zuciya, kukisar mosaic, kukis ɗin yanka da sauransu.

eb0281312
Girman injin 1200x800x1300mm
Nisa na wuka 200mm ku
Awon karfin wuta 220v
Iko 2.6kw ku
Nauyi 180kg
Ƙarfi 20-120pcs/min

An tsara Injin Yankan Ultrasonic don yankan abinci tare da saurin yanke wuƙaƙe 110 a minti ɗaya, daidaiton 1 mm.

Ana iya daidaita girman samfurin da aka yanke gwargwadon ainihin yanayin samarwa, da yanke wanda za a iya shigar da shi cikin tsarin kwamfuta tun kafin. Hakanan ana iya kiran ta ta hanyar dubawa mai sarrafa allo.

Abun yanka na ultrasonic na iya haɗawa zuwa mai cirewa jere guda ɗaya kafin, kuma yana iya yanke samfurin gaba, kuma ingancin yanke yana da girma.

Bayan haka, ana iya haɗa shi da injin marufi, kuma ana iya sarrafa layin taro ta atomatik.

1. 20-120pcs/min, 1.5times da sauri fiye da irin wannan injin.

2. Kuskuren kowane samfuri a cikin 1g, kuma za mu sami ci gaba kowace shekara. 

3. Mai sauƙin sarrafa injin, zaku iya sarrafa injin tare da horo na awa 3.

4. Duk sassan wutar lantarki suna amfani da mafita guda ɗaya da DELTA ta bayar, kamar PLC, invertor.

5. Injin zai iya ƙwaƙwalwar girke -girke, kawai yana buƙatar daidaita sigogi lokaci ɗaya don samfur ɗaya. 

6. Akwai don nau'ikan abinci iri -iri, gami da burodin burodi, burodin burger, burodi cike, cikakken gurasar alkama, da sauransu.

7. An tsara shi don masana'anta.

8. Kayan yana ɗaukar SUS304, nau'in darajar abinci.

9. Sauƙi don rarrabe sassan, da tsaftace injin yana buƙatar ɗan lokaci.

Aikace -aikacen:

Wannan injin tsabtace ultrasonic don abinci za a iya amfani da shi don yin burodin abinci (waina, burodi, pizza, sandwiches, da sauransu) waɗanda ke da siffa kamar zagaye, rectangular, triangular, da sauransu don cimma sakamako mafi kyau na yankewa.

Gurasar yin burodi

Pizza

Sandwiches

Alewa

Ice cream

Cuku

Abubuwan daskararre

577f5a131
0 fishball machine  (1)
0 fishball machine  (8)
0 fishball machine  (6)
0 fishball machine  (3)
0 fishball machine  (7)

Muna haɓakawa da samar da kayan aikin ultrasonic waɗanda muke siyarwa azaman cikakken raka'a ko haɗa kan mutum kamar janareto da masu juyawa. Abokan cinikinmu da masu ginin injin na musamman masu fa'ida suna amfana daga ingantattun kayan aiki da injina tare da aiki mai sauƙi, mai sauƙin amfani. Mun ƙuduri aniyar samar da mafita wanda zai iya biyan buƙatun abokan cinikinmu, samar da sabbin fasahohi, a samfura da matakai.

Feature na Ultrasonic Yankan Machine:

1. Cimma ƙarancin ɓata da babban fitarwa
2. Tsabtace jiki, mai sauƙin tsaftacewa
3. Yankin da aka yanke yana da santsi kuma mai tsabta, mara ƙyalli, kuma samfura masu yalwa da yawa ba su da launi.
4. Tsarin hankali, mai sauƙi da aiki, sauyawa mai sauƙi na samfura da yawa.
5. Bayan an gama saitin, maɓallin ɗaya zai fara, cikakken yankewa ta atomatik.
6. Mitar atomatik tana bin madogarar ikon tuƙi na ultrasonic tana bin mitar wuka na ultrasonic a ainihin lokacin, kuma wuka na yankan ultrasonic yana aiki cikin kwanciyar hankali, wanda ya dace don ci gaba da aiki na dogon lokaci.

Idan kuna da sha'awar kukis ɗin kukis ɗinmu na cakulan kullu na injin ultrasonic cutter, maraba don siyan kayan aikin al'ada tare da ƙwararrun masana'antunmu da masu samar da kayayyaki a China. Za a iya tabbatar da mafi kyawun inganci, aikin abin dogaro da farashin gasa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana